Tabl 26: Ceisiadau am adolygiad a dderbyniwyd gan IOPC yn 2025/26

HeddluAdolygiadau IOPC - heb eu hymchwilio Adolygiadau IOPC - ymchwiliad Cyfanswm
N%N%N
Avon a Gwlad yr Haf96743326129
Swydd Bedford1248135225
Heddlu Trafnidiaeth Prydeinig117932114
Swydd Gaergrawnt528137218
Swydd Gaer227672429
Dinas Llundain (gan gynnwys Report Fraud)-n/a-n/a0
Cleveland5831176
Cumbria4573437
Swydd Derby469051051
Dyfnaint a Chernyw7288101282
Dorset4468213265
Durham358851340
Dyfed-Powys197662425
Essex53456555118
Swydd Gaerloyw178531520
Manceinion Fwyaf153833117184
Gwent1332673
Hampshire92861514107
Swydd Hertford2760184045
Humberside213138715
Caint2844355663
Swydd Gaerhirfryn2650265052
Swydd Gaerlŷr2668123238
Swydd Lincoln208052025
Glannau Mersi1342185831
Metropolitan6987820222900
Norfolk2571102935
Gogledd Cymru156583523
Gogledd Swydd Efrog64096015
Swydd Northampton3071122942
Northumbria1414848698
Swydd Nottingham638106316
De Cymru77713129108
De Swydd Efrog4380112054
Swydd Stafford66044010
Suffolk2763163743
Surrey44066010
Sussex1253754
Thames Valley1822657883
Swydd Warwick1204805
Gorllewin Mercia-n/a-n/a0
Gorllewin Canolbarth Lloegr91694031131
Gorllewin Swydd Efrog201843916240
Wiltshire1447165330
Cyfanswm2,10669933313,039

 

Rydym yn cyfri unrhyw adolygiadau sy'n ymwneud â Report Fraud o dan ffigurau Heddlu Dinas Llundain.