Tabl 24: Ceisiadau am adolygiad a dderbyniwyd gan Gyrff Plismona Lleol (LPB) yn 2025/26

HeddluAdolygiadau LPB - heb eu hymchwilioAdolygiadau LPB - ymchwiliad Cyfanswm adolygiadau LPB a dderbyniwyd
N%N%N
Avon a Gwlad yr Haf18710000187
Swydd Bedford841000084
Heddlu Trafnidiaeth Prydeinig49924853
Swydd Gaergrawnt481000048
Swydd Gaer1539911154
Dinas Llundain1100001
Cleveland79982281
Cumbria531000053
Swydd Derby1259565131
Dyfnaint a Chernyw1089822110
Dorset14610000146
Durham451000045
Dyfed-Powys551000055
Essex13591139148
Swydd Gaerloyw44981245
Manceinion Fwyaf22610010227
Gwent85991186
Hampshire76991177
Swydd Hertford811000081
Humberside1429921144
Caint3159931318
Swydd Gaerhirfryn451000045
Swydd Gaerlŷr2379921239
Swydd Lincoln1459921147
Glannau Mersi67963470
Metropolitan452886312515
Norfolk431000043
Gogledd Cymru71991172
Gogledd Swydd Efrog238831226
Swydd Northampton79991180
Northumbria1015588568
Swydd Nottingham1459575152
Report Fraud*5100005
De Cymru1239832126
De Swydd Efrog14010000140
Swydd Stafford76991177
Suffolk401000040
Surrey2889931291
Sussex24010000240
Thames Valley160668234242
Swydd Warwick368661442
Gorllewin Mercia531000053
Gorllewin Canolbarth Lloegr1059733108
Gorllewin Swydd Efrog15210000152
Wiltshire62981263
Cyfanswm5,0349527655,310