Tabl 15: Yr amser a gymerwyd i gwblhau honiadau yn 2025/26

Heddlu

Nifer cyfartalog y diwrnodau i gwblhau honiadau y tu allan i Atodlen 3
Nifer cyfartalog y diwrnodau i gwblhau honiadau - heb eu hymchwilio o dan Atodlen 3
Nifer cyfartalog y diwrnodau i gwblhau honiadau - trwy ymchwiliad lleol o dan Atodlen 3
Avon a Gwlad yr Haf1489205
Swydd Bedford2064202
Heddlu Trafnidiaeth Prydain1339225
Swydd Gaergrawnt4765183
Swydd Gaer2470150
Dinas Llundain2072340
Cleveland16120244
Cumbria652100
Swydd Derby986134
Dyfnaint a Chernyw95195434
Dorset46122240
Durham17176272
Dyfed-Powys20104260
Essex21119186
Swydd Gaerloyw69240386
Manceinion Fwyaf976290
Gwent1970426
Hampshire17113261
Swydd Hertford1860190
Humberside96770
Caint3387170
Swydd Gaerhirfryn5368351
Swydd Gaerlŷr735139
Swydd Lincoln951169
Glannau Mersi29161261
Heddlu Metropolitan8102204
Norfolk26157227
Gogledd Cymru980139
Gogledd Swydd Efrog87205309
Swydd Northampton8154175
Northumbria40132198
Swydd Nottingham3095278
Action Fraud1931680
De Cymru13111254
De Swydd Efrog29124320
Swydd Stafford13149217
Suffolk34160325
Surrey13118261
Sussex1961142
Dyffryn Tafwys15103246
Swydd Warwick2572169
Gorllewin Mercia7117183
Gorllewin Canolbarth Lloegr2199352
Gorllewin Swydd Efrog1164172
Wiltshire50209319
Cyfartaledd cyffredinol22106229

 

Dim ond honiadau â dyddiadau dilys a ddefnyddir wrth gyfrifo nifer cyfartalog y diwrnodau a gymerwyd i gwblhau honiadau.