Tabl 14: Y dulliau a ddefnyddiwyd i gwblhau honiadau yn 2025/26

HeddluY tu allan i Atodlen 3 O dan Atodlen 3 - heb ei ymchwilio O dan Atodlen 3 - ymchwiliwyd iddynt Cyfanswm
 N%N%N% 
Avon a Gwlad yr Haf2,034333,7336045876,225
Swydd Bedford1,0524988241235112,169
Heddlu Trafnidiaeth Prydain50648487466761,060
Swydd Gaergrawnt8424486445222121,928
Swydd Gaer1,222401,797585523,074
Dinas Llundain1514418152134345
Cleveland2,10368958314723,108
Cumbria1,37374426235631,855
Swydd Derby861212,9627418254,005
Dyfnaint a Chernyw2,431452,6885023345,352
Dorset859301,8436514552,847
Durham1,249511,141466532,455
Dyfed-Powys59144690515941,340
Essex1,862303,031491,299216,192
Swydd Gaerloyw1,04852938464622,032
Manceinion Fwyaf9,265518,06844855518,188
Gwent4895338542455919
Hampshire4,878801,1061814526,129
Swydd Hertford1,535521,07937320112,934
Humberside1,399392,0595810533,563
Caint1,913274,4256462196,959
Swydd Gaerhirfryn1,992501,44737509133,948
Swydd Gaerlŷr512152,5747723673,322
Swydd Lincoln387142,241837432,702
Glannau Mersi2,629718812421063,720
Heddlu Metropolitan8,8423613,109532,6151124,566
Norfolk2402079565181151,216
Gogledd Cymru3592973460128101,221
Gogledd Swydd Efrog1,320694312216591,916
Swydd Northampton1,4865781331287112,586
Northumbria3,9696030852,385366,662
Swydd Nottingham1,926531,36137346103,633
Action Fraud*27178752200346
De Cymru1,161213,73369514105,408
De Swydd Efrog1,225283,0006818144,406
Swydd Stafford1,484511,2844414052,908
Suffolk2001966664179171,045
Surrey2,053432,5915418044,824
Sussex2,022462,2635115334,438
Dyffryn Tafwys3,069471,302202,189336,560
Swydd Warwick718721741710711999
Gorllewin Mercia1,76379439203012,232
Gorllewin Canolbarth Lloegr3,319542,3173852896,164
Gorllewin Swydd Efrog2,913552,1434120945,265
Wiltshire1,0904893542223102,248
Cyfanswm82,6134585,3594617,0429185,014