Tabl 21: Yr amser a gymerwyd i gwblhau achosion cwynion yn 2025/26

Heddlu

Nifer yr achosion cwynion dilys a gwblhawyd y tu allan i Atodlen 3*
Cyfartaledd nifer y diwrnodau i gwblhau y tu allan i Atodlen 3
Nifer yr achosion cwynion dilys a gwblhawyd o dan Atodlen 3*
Cyfartaledd nifer y diwrnodau i gwblhau o dan Atodlen 3 (gan gynnwys atal)
Cyfartaledd nifer y diwrnodau i gwblhau o dan Atodlen 3 (heb gynnwys atal)
Avon a Gwlad yr Haf1,637131,168128121
Swydd Bedford90221474108107
Trafnidiaeth Prydain454143436160
Swydd Caergrawnt63644408114114
Swydd Gaer1,098248747969
Dinas Llundain1251972105102
Cleveland1,67216395127124
Cumbria99062076653
Swydd Derby74791,087115113
Dyfnaint a Chernyw1,8311142,021501497
Dorset74253840152130
Durham84617341134117
Dyfed-Powys57021418149146
Essex1,869231,390163152
Swydd Gaerloyw86170410307284
Manceinion Fwyaf7,19182,203121118
Gwent47420278120117
Hampshire3,52018502155137
Swydd Hertford98117488138133
Glannau Humber1,1621159910197
Caint1,832401,537123105
Swydd Gaerhirfryn1,7238449352334
Swydd Gaerlŷr42871,2256756
Swydd Lincoln32791,0148078
Glannau Mersi2,46730244167150
Yr Heddlu Metropolitanaidd8,885115,042155154
Norfolk16526298183139
Gogledd Cymru357113339291
Gogledd Swydd Efrog1,11393227353337
Swydd Northampton1,1728359164157
Northumbria2,89039853223217
Swydd Nottingham1,36028564125120
Report Fraud25519844217217
De Cymru1,042141,907131128
De Swydd Efrog1,00530955149144
Swydd Stafford1,25214475149122
Suffolk14233253216155
Surrey1,957141,017133125
Sussex1,477189018981
Dyffryn Tafwys2,918171,768199174
Swydd Warwick684251879695
Gorllewin Mercia1,7261036711389
Gorllewin Canolbarth Lloegr2,932231,072163152
Gorllewin Swydd Efrog2,771111,47110185
Wiltshire85354495209177
Cyfanswm70,0412337,575161151
      

 

*Dim ond yr achosion cwynion sydd â dyddiadau dilys a ddefnyddir wrth gyfrifo nifer cyfartalog y diwrnodau i gwblhau achosion cwynion a gyflwynir yn y tabl hwn. Felly, efallai na fyddant yn cyfateb i'r nifer gwirioneddol o achosion cwynion a gwblhawyd a gyflwynir yn Nhabl 20.