Tabl 20: Nifer yr achosion cwynion a gwblhawyd yn 2025/26

HeddluTu allan i Atodlen 3 O dan Atodlen 3 Cyfanswm nifer yr achosion cwynion
NNN
Avon a Gwlad yr Haf1,6371,1682,805
Swydd Bedford9024741,376
Trafnidiaeth Prydain454343797
Swydd Caergrawnt6364081,044
Swydd Gaer1,0988741,972
Dinas Llundain12572197
Cleveland1,6723952,067
Cumbria9902071,197
Swydd Derby7471,0871,834
Dyfnaint a Chernyw1,8312,0213,852
Dorset7428401,582
Durham8463411,187
Dyfed-Powys570418988
Essex1,8691,3903,259
Swydd Gaerloyw8614101,271
Manceinion Fwyaf7,1912,2039,394
Gwent474278752
Hampshire3,5205024,022
Swydd Hertford9814881,469
Glannau Humber1,1625991,761
Caint1,8321,5373,369
Swydd Gaerhirfryn1,7234492,172
Swydd Gaerlŷr4281,2251,653
Swydd Lincoln3271,0141,341
Glannau Mersi2,4672442,711
Yr Heddlu Metropolitanaidd8,8855,04213,927
Norfolk165298463
Gogledd Cymru357333690
Gogledd Swydd Efrog1,1132271,340
Swydd Northampton1,1723591,531
Northumbria2,890 8533,743
Swydd Nottingham1,3605641,924
Rhoi Gwybod am Dwyll25544299
De Cymru1,0421,9072,949
De Swydd Efrog1,0059551,960
Swydd Stafford1,2524751,727
Suffolk142253395
Surrey1,9571,0172,974
Sussex1,4779012,378
Dyffryn Tafwys2,9181,7684,686
Swydd Warwick684187871
Gorllewin Mercia1,7263672,093
Gorllewin Canolbarth Lloegr2,9321,0724,004
Gorllewin Swydd Efrog2,7711,4714,242
Wiltshire8534951,348
Cyfanswm70,04137,575107,616