Tabl 16: Honiadau a gwblhawyd drwy ymchwiliad o dan Atodlen 3 yn 2025/26

HeddluWedi'i ymchwilio (heb ddod o dan weithdrefnau arbennig)IWedi'i ymchwilio (o dan weithdrefnau arbennig)
 N%N%
Avon a Gwlad yr Haf44292408
Swydd Bedford22495115
Heddlu Trafnidiaeth Prydain39513749
Swydd Gaergrawnt2159694
Swydd Gaer41751425
Dinas Llundain1381319
Cleveland29592041
Cumbria39662034
Swydd Derby163901910
Dyfnaint a Chernyw195843816
Dorset123832617
Durham54831117
Dyfed-Powys31532847
Essex1,25797433
Swydd Gaerloyw449624
Manceinion Fwyaf6997820022
Gwent21314769
Hampshire128881812
Swydd Hertford31091329
Humberside989377
Caint556896611
Swydd Gaerhirfryn47894316
Swydd Gaerlŷr23494156
Swydd Lincoln50682432
Glannau Mersi19391189
Heddlu Metropolitan2,2428344617
Norfolk1799921
Gogledd Cymru104812419
Gogledd Swydd Efrog127773923
Swydd Northampton261796821
Northumbria2,32397623
Swydd Nottingham300845816
Action Fraud0n/a0n/a
De Cymru460895411
De Swydd Efrog155823318
Swydd Stafford91645236
Suffolk1729674
Surrey153803820
Sussex127793421
Dyffryn Tafwys2,14598442
Swydd Warwick83782422
Gorllewin Mercia2273827
Gorllewin Canolbarth Lloegr51297183
Gorllewin Swydd Efrog21392198
Wiltshire197882612
Cyfanswm15,542891,83511